Soi kèo bóng đá

Nhận định - Soi kèo bóng đá Việt Nam vs Indonesia hôm nay, 19h00 ngày 10/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Việt Nam vs Indonesia hôm nay, 19h00 ngày 10/12

Việt Nam với bản lĩnh và lợi thế tâm lý từ thắng lợi ở vòng bảng, rất nhiều khả năng sẽ đánh bại Indonesia để giành tấm huy chương Vàng Sea Games 30.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Myanmar vs Cambodia hôm nay, 15h00 ngày 10/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Myanmar vs Cambodia hôm nay, 15h00 ngày 10/12

Myanmar đã đánh bại Cambodia ở vòng bảng. Và ở trận tranh giải ba, họ hoàn toàn có thể tái hiện lại kịch bản đó trước một đối thủ vẫn chưa hết sốc.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Salzburg vs Liverpool hôm nay, 00h55 ngày 11/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Salzburg vs Liverpool hôm nay, 00h55 ngày 11/12

Liverpool chỉ cần 1 tỉ số hòa tại Salzburg là chắc vé dự vòng 1/8 Champions League. Và Hòa rất nhiều khả năng sẽ là kết quả chung cuộc của cặp đấu này.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Napoli vs Genk hôm nay, 00h55 ngày 11/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Napoli vs Genk hôm nay, 00h55 ngày 11/12

Napoli không có phong độ tốt và cũng chẳng cần thiết phải thắng đậm Genk ở lượt cuối vòng bảng Champions League. Khách, vì thế, là lựa chọn đáng tin hơn.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Dortmund vs Slavia Praha hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Dortmund vs Slavia Praha hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Dortmund cần 1 chiến thắng để nuôi hi vọng đi tiếp ở Champions League. Nhưng với kèo chấp 1,75 bàn, khách Slavia Praha mới là cái tên đáng đặt niềm tin hơn.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Lyon vs Leipzig hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Lyon vs Leipzig hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Chiến thắng sẽ giúp Lyon có cơ hội giành vé đi tiếp. Trước một Leipzig đã hết động lực, nhiều khả năng đại diện Ligue 1 sẽ hoàn thành mục tiêu.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Benfica vs Zenit hôm nay, 00h00 ngày 11/12

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Benfica vs Zenit hôm nay, 00h00 ngày 11/12

Chiến thắng trên sân Benfica sẽ giúp Zenit có cơ hội đi tiếp. Đó là cơ sở để tin vào đội khách ở trận đấu này.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Ajax vs Valencia hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Ajax vs Valencia hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Một kết quả hòa là đủ để Ajax giành vé đi tiếp. Tuy nhiên, với lợi thế sân nhà, chắc chắn đại diện của bóng đá Hà Lan còn làm được nhiều hơn thế.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Leeds United vs Hull City hôm nay, 02h45 ngày 11/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Leeds United vs Hull City hôm nay, 02h45 ngày 11/12

Leeds sẽ gặp Hull City tại vòng đấu thứ 21 của giải Hạng nhất Anh, đội chủ nhà tràn trề cơ hội có thêm 3 điểm trọn vẹn.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Nottingham Forest vs Middlesbrough hôm nay, 02h45 ngày 11/12

Nhận định - Soi kèo bóng đá Nottingham Forest vs Middlesbrough hôm nay, 02h45 ngày 11/12

Chỉ phải gặp Middlesbrough đang đứng ở nửa dưới bảng xếp hạng là cơ hội tốt để Nottingham Forest leo lên vị trí thứ 3.

Nhận định – Soi kèo bóng đá Chelsea vs Lille hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nhận định – Soi kèo bóng đá Chelsea vs Lille hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Chelsea đang có phong độ bết bát tại Premier League, thầy trò Lampark khó lòng có thể thắng kèo Châu Á khi phải chấp sâu Lille đang có thành tích ấn tượng

Nhận định – Soi kèo bóng đá Inter Milan vs Barcelona hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nhận định – Soi kèo bóng đá Inter Milan vs Barcelona hôm nay, 03h00 ngày 11/12

Nắm quyền tự quyết tấm vé vượt qua vòng bảng trong tay, Inter Milan sẽ làm mọi cách để hoàn thành mục tiêu dù đối thủ trước mắt có là Barcelona hùng mạnh.

⏰ Xem chi tiết lịch phát sóng World Cup 2026 chuẩn theo múi giờ Việt Nam ở KUBET