Soi kèo bóng đá

Nhận định - Soi kèo bóng đá Perugia vs Livorno hôm nay, 03h00 ngày 28/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá Perugia vs Livorno hôm nay, 03h00 ngày 28/1

Livorno đang “chết dí” ở đáy BXH Serie B. Và không ngạc nhiên nếu CLB này chịu thêm 1 thất bại nữa khi làm khách trên sân đối thủ kỵ giơ Perugia.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Le Havre vs Troyes hôm nay, 02h45 ngày 28/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá Le Havre vs Troyes hôm nay, 02h45 ngày 28/1

Troyes vừa đứt mạch thắng và việc phải làm khách trước đối thủ khó chịu Le Havre là lý do tin rằng họ sẽ chịu thêm một thất bại nữa ở giải hạng Nhì Pháp.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Bournemouth vs Arsenal hôm nay, 03h00 ngày 28/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá Bournemouth vs Arsenal hôm nay, 03h00 ngày 28/1

Arsenal được đánh giá cao hơn nhưng lợi thế sân nhà Dean Court là đủ để Bournemouth giành được 1 kết quả hòa trong trận đấu ở vòng 4 cúp FA.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Lille vs PSG hôm nay, 03h00 ngày 27/1

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Lille vs PSG hôm nay, 03h00 ngày 27/1

Lille là nạn nhân quen thuộc của PSG trong những năm qua. Ưu thế sân nhà chẳng đủ giúp họ tránh khỏi thất bại, thậm chí là một trận thua đậm.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Napoli vs Juventus hôm nay, 02h45 ngày 27/1

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Napoli vs Juventus hôm nay, 02h45 ngày 27/1

Juventus vào thời điểm này rất thiện chiến. Lối chơi vào phom cùng sức tấn công mạnh mẽ giúp họ có nhiều khả năng giành chiến thắng trước Napoli.

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Inter Milan vs Cagliari hôm nay, 18h30 ngày 26/1

Nhận Định - Soi kèo bóng đá Inter Milan vs Cagliari hôm nay, 18h30 ngày 26/1

Với ưu thế sân nhà, thực lực vượt trội cùng việc Cagliari đang sa sút, Inter Milan ở rất gần với một chiến thắng, thậm chí là thắng đậm.

Nhận định - Soi kèo bóng đá U23 Hàn Quốc vs U23 Saudi Arabia hôm nay, 19h30 ngày 26/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá U23 Hàn Quốc vs U23 Saudi Arabia hôm nay, 19h30 ngày 26/1

U23 Hàn Quốc bước vào chung kết thành tích toàn thắng. Và họ sẽ kết thúc hành trình hoàn hảo này bằng 1 khúc khải hoàn nữa trước U23 Saudi Arabia.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Tranmere vs Man United hôm nay, 22h00 ngày 26/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá Tranmere vs Man United hôm nay, 22h00 ngày 26/1

Tranmere gây tiếng vang với việc loại Watford ở vòng 3. Nhưng trước một Man United vượt trội toàn diện và quyết tâm “ăn” Cúp FA, chủ nhà sẽ trở lại mặt đất.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Valladolid vs Real Madrid hôm nay, 03h00 ngày 27/01

Nhận định - Soi kèo bóng đá Valladolid vs Real Madrid hôm nay, 03h00 ngày 27/01

Ở vòng đấu Barcelona phải gặp Valencia, Real Madrid cần tận dụng cơ hội chỉ phải gặp Valladolid để vươn lên ngôi đầu bảng xếp hạng La Liga.

Nhận định - Soi kèo bóng đá AS Roma vs Lazio hôm nay, 00h00 ngày 27/01

Nhận định - Soi kèo bóng đá AS Roma vs Lazio hôm nay, 00h00 ngày 27/01

Cuộc đối đầu sắp tới với Lazio là lần hiếm hoi AS Roma không được đánh giá cao hơn đội bóng cùng thành phố.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Atletico Madrid vs Leganes hôm nay, 18h00 ngày 26/01

Nhận định - Soi kèo bóng đá Atletico Madrid vs Leganes hôm nay, 18h00 ngày 26/01

Atletico Madrid có cơ hội rất lớn rút ngắn khoảng cách với 2 đội đầu bảng khi đối thủ vòng 21 của họ chỉ là Leganes.

Nhận định - Soi kèo bóng đá Man City vs Fulham hôm nay, 20h00 ngày 26/1

Nhận định - Soi kèo bóng đá Man City vs Fulham hôm nay, 20h00 ngày 26/1

Man City với lực lượng vượt trội, lại được đá sân nhà chắc chắn sẽ thắng để đi tiếp. Nhưng với kèo chấp 2 3/4, khách Fulham mới là lựa chọn đáng tin hơn!

⏰ Xem chi tiết lịch phát sóng World Cup 2026 chuẩn theo múi giờ Việt Nam ở KUBET